Dakika ya baraza la familia aliishi. Yake ya vyeti mchakato bila kuwa na kuacha hai. Mimi Elvire VIGNON, mpenzi wako, kutoka migogoro kwa amani katika biashara yako



Jioni njema. Mimi kusoma ujumbe wako kwa tahadhari kubwa na mimi nadhani kuwa wanaona kutokuelewana. Marejeo kwamba unaweza kuona kwa ajili ya kila makala katika ukweli kusababisha na mwingine internet domain. Kwa kweli, mimi wakiongozwa yangu blog yangu mpya anwani ambayo ni na nimekuwa unahitajika kwa ajili ya kila makala. Mimi kuuliza wewe bonyeza tu juu yangu mpya mitaani na huko unaweza kupata blog na makala mbalimbali juu ya mashamba makubwa, na hasa ya moja wewe ni kuangalia kwa. Shukrani tena Hello, Hatimaye wote wa majibu yako ni marejeo ya ushauri na bodi ya mamlaka nyingine. Mimi ni wanaamini kwamba wewe kuelewa matatizo ya kila nyingine matatizo haya, sisi kuishi hivyo Karibu kila siku hivyo maswali haya sisi intereessent pia basi kutusaidia katika angalau na majibu ya kuridhisha stvp. Mimi asante, Sir, kwa ajili ya swali lako. Hili ni swali ambalo mimi tayari akajibu yangu katika makala mbalimbali. Naomba wewe kusoma makala haya, ambayo yanahusiana na mfululizo yangu mpya mitaani na kwenye blog kwamba unaweza kupata. Mkuu mwishoni mwa wiki na wewe, nina swali. Dada yangu mdogo alifariki na kuacha watoto wanne. Yeye alikuwa ameolewa na juu ya vitendo, hakuna kitu maalum kuhusu mali. swali. Jinsi lazima ni kuchukua familia ya jiji la kuteua mkurugenzi na ambaye alichukua hatua, na swali, sheria hii ni kulaumu na sheria kama hakuna kutaja kama vile ya kawaida au tofauti.

Mimi asante kwa barua pepe yako. Una aliuliza maswali mawili. Naomba wewe kutambua kwamba majibu kubwa inaweza kuwa alifanya kwamba katika mtazamo wa sehemu ya faili kwamba ni kusema, katika mazingira ya mashauriano ya mara kwa mara. Unaweza, kwa hiyo, kushauriana wakili wako. Mimi pia inapatikana kwa kupokea wewe. Shukrani tena na bora upande wa baba yangu alikufa miezi mitano iliyopita, yeye alikuwa mirage, ambayo wangu marehemu ndugu na mimi ni alishuka kutoka muungano huu kuna kununuliwa na ni ya kujenga nyumba, st suala hilo na ya ndoa ambayo yake kutoka kwa ndugu zangu wawili na dada. mali yangu baba ina kazi na hii mwanamke(nyumbani na uwanja) ni walioathirika na hii ya kugawana.

Asante kwa ombi lako

Unataka kujua kama inaweza kuwa mikononi katika Ufaransa, hati sawa na dakika ya familia ya jiji. Mimi zinaonyesha wewe wasiliana na mtaalamu wa kufanya mazoezi katika Ufaransa.

Bora upande

Hello, shangazi akawa mjane mwaka jana na matakwa ya kugusa survivor ya pensheni. Yote ya required nyaraka (cheti cha kifo, hati ya mashirika yasiyo ya kuoa tena) wamekuwa zinazotolewa kwa wizara ya fedha na uchumi, lakini dakika ya bodi ya familia. Je, kuna sawa na hati ambayo inaweza kuwa na iliyotolewa katika Ufaransa.Asante kwa msaada wako. Asante kwa yako e-mail. Kwa kweli, unaweza kuuliza kwa ajili ya ushauri wa kisheria. Siwezi salama jibu kwa sababu mimi si kuwa na nyaraka katika faili. Jambo bora kufanya ni kuona mwanasheria, kama unataka kuongeza mgogoro. Ukitaka upatanishi, wewe kuangalia katika, juu ya blog hii, hatua za kufuata ukurasa»Kuja kwa upatanishi.»Sina mfano wa dakika ya familia ya jiji kwa ajili ya sababu muhimu kwamba hii itakuwa si kuwa sambamba na maudhui ya makala yangu. Shukrani tena na bahati nzuri. swali langu ni kujua katika kesi ambapo baba alikufa na kushoto watoto watano na mbili nyumba, na ndugu zake kuamua prendare sehemu na kuondoka watoto na, mmoja wa watoto walipinga utaratibu huu, ni nini njia ya kufuata juridiquemet ili kutatua migogoro hii, sheria anaongea badala ya liquidator, na mashirika yasiyo ya msimamizi. Kwa kusoma makala hapo juu na katika kuangalia katika code ya watu na familia yako, utakuwa kuelewa kiwango cha kazi au ya liquidators. Kujibu swali lako, hakuna haja ya kuwa na mmiliki na wasaidizi. Unaweza kusimamia yote lakini mimi kuamini kwamba ni bora, sasa, wewe kupata msaada wa kisheria wa kitaalamu kwa ajili ya matokeo. Aidha, kama kweli kuna matatizo ndani ya mali isiyohamishika, unaweza kuomba kwa ajili ya upatanishi na mpatanishi katika sekta binafsi (au binafsi mpatanishi) au kuingia mahakamani. Pamoja na wewe Katika tukio la migogoro kama warithi je, si kukubaliana na kuteua msimamizi na msaidizi watendaji unapaswa kufanya nini huko ni wakati kwamba mimi ni kutafuta namna ya kufanya mawasiliano na wewe Bwana. Nadhani kwamba kama wewe kuidhinisha mimi itakuwa na uwezo wa kuwasiliana na wewe kwa simu na kufungua folder ndani ya kampuni yako kuhusu mali ya marehemu baba yangu Albert DAGNON wewe kujua. Napenda kufahamu ushauri wowote unaweza kutoa yangu. Antoine mimi asante kwa ajili ya maslahi ya wewe umeonyesha. Kama kwa ajili ya ushauri kwamba una aliuliza, itakuwa ni zaidi ya manufaa kwa wewe kwa ushauri wa mwanasheria na kumpa yote ya folder kwamba una. Vizuri wewe hello nimekuwa swali kwa ajili yenu. Katika kesi ya familia na watoto watano ya tatu ambayo ni kubwa na ya baba na mama ni ndoa halali na kwamba baba ni hakuna zaidi, jinsi atakuwa kuandika dakika ya bodi hii ya familia. Upande mwingine kuna mjomba kwamba tunaweza kusema kwa kujiamini na alituambia kwa kuandika yake kati ya mama tu na watoto na kwamba yeye hataki jina lake kuonekana. sisi ni katika Benin na tu ndugu na dada wengine wa marehemu wote katika kijiji. Nini unaweza kupendekeza katika kesi hiyo asante. Mimi Elvire VIGNON, mpenzi wako, kutoka migogoro kwa amani katika biashara yako