Kesi ya Khalifa Sall: wanasheria wa Jiji la Dakar,»wamesahau»



Hii alhamisi, katika kesi ya Khalifa Ababacar Sall na Ushirikiano. kabla ya Mahakama kuu, rais, Amadou Baali alitoa sakafu ya vyama vyote kwa kesi ya kufanya uchunguzi na maombi yafuatayo kwa ajili ya kuahirishwa kwa kesi hiyo ya kesi kama vile makutano ya kumbukumbu ya rufaa.

Kama yeye alisema katika hoja yake, wakati wa kukataa ombi kwa ajili ya rufaa yaliyotolewa na shauri kwa ajili ya ulinzi, kwamba»kwa Hiyo, sisi kukubali makutano ya baadhi ya biashara. Kwa upande ombi kwa ajili ya rufaa, mahakama itaona ni inadmissible Mwanasheria wa meya wa Dakar, Mheshimiwa Ousseynou Gaye, ambaye aliendelea kuuliza kusema kabla ya uamuzi wa Amadou Baali, hatimaye kusikia.»Mji wa Dakar ni chama kwa kesi hiyo.

Wewe kuwa na wasiwasi kuhusu maoni kutoka mji wa Dakar

Historia rekodi ya kuwa kuhukumiwa bila ya kutoa neno kwa mji wa Dakar, Wakati uliofanyika Kanuni ya utaratibu jinai katika mwanzo wa kesi hii, sisi kuelewa kwamba sheria itakuwa kuheshimiwa. Mimi kuuliza karani kutambua kwamba rais alifanya uamuzi wa kujiunga, na kukataa rufaa ombi bila ya kutoa neno kwa Mji wa Dakar