Mgogoro kwa wanandoa, mbaya muhimu



Uhusiano wa kimapenzi ni mara chache kwa muda mrefu utulivu mto ambao kuruhusu wenyewe kwenda na upepo. Na kuja kufikiria ni, ni hivyo bora zaidi. Kuwa katika wanandoa, pia ni kukubali ukweli kwamba migogoro, migogoro na changamoto itakuwa sehemu ya maisha. Unaweza kuamini kwamba ndoa yako ilikuwa juu ya ukingo wa shimo. Usijali, pengine ni kamili ya afya. Mara nyingi sisi kusahau kwamba kila mtu ni tofauti. Huo uchunguzi na mpenzi. Una ladha, tamaa, maslahi na maoni kwamba si lazima sawa kama wale wa mpenzi wako. Aidha, pengine ni kwa sababu hii kwamba alifanya wewe ufa. Ni kuletwa upepo wa freshness, upya kwamba bila kuweka baadhi ya viungo katika maisha yako. Basi, kwa nini hii itakuwa vinginevyo baada ya muda fulani. Ambao kwa kweli anataka mpenzi na hiyo ya maoni, na hakuna utu. Mtu, kwa sababu hii ni boredom. Ni lazima hiyo kuwa na kukubalika kwamba uhusiano inaweza kuwa kamilifu, na kwamba kila mshirika ana haki ya maoni yake na njia yake ya kufanya mambo. Hii ni njia bora ya kuweka wake mwenyewe utu na kukua katika uhusiano ili kuhakikisha kwamba sisi itakuwa na uwezo wa kukaa kweli kwa mwenyewe. Inaweza kutokea kwamba wanandoa walikuwa habari ya ajabu katika maisha ya kila siku, lakini tu katika chumba cha kulala, hii ni tu si kesi. Yeye anataka kuwa petted katika vile namna, yeye angependa kuwa uhusiano wa kimapenzi ni kwenda katika njia nyingine. Kadhaa ya matatizo kujitokeza kutokana na hali hii, na wanandoa ni kisha tamaa. Moja lazima kukumbuka kwamba hata kama baadhi ya tofauti kwamba tofauti yetu, ni kila mara inawezekana, kwa njia ya mawasiliano, kupata pamoja. Kutakuwa daima na ardhi ya kawaida kwamba itakuwa kuhakikisha kwamba washirika wote kupata akaunti zao. Ni tu haja ya kujadili suala hilo. Hakuna mtu anaweza kuwa bwana katika sanaa ya hoja ni kwamba, kama yeye ni uwezo wa kufanya ni kujenga. Ni muhimu kujua wewe mwenyewe vizuri ili kuwa na uwezo wa kutathmini kama athari yetu ni kidogo mno kupindukia. Ni muhimu kuuliza: je, ni kweli thamani yake kwa kuweka mambo mengi ya nishati. Tathmini ya matokeo ya mgogoro inazuia kuweka mafuta juu ya moto. Wengi migogoro inaweza kutatuliwa kwa urahisi zaidi, tu kwa kukiri makosa yao wenyewe, na kwa kuweka mwenyewe katika ngozi ya nyingine. Mkusanyiko wa hasira ya kadhaa ya migogoro bado hawajatulia tu kuongeza matokeo ya kuja kwa vita.

Kama wewe kuwa na tabia ya kupiga kelele ili kusikia mtazamo wako katika vita, kuchukua mapumziko. Inawezekana kabisa kwamba hisia zako kuchukua zaidi ya miaka na kwamba kwa bahati mbaya, baadhi ya lyrics kukera kwa kufanya wao wenyewe na kusikia. Ni muhimu kueleza kwa dhati kwa nini hali hii got wewe hasira. Yeye kufanya wewe kufanya eneo kwa sababu ni marehemu au tuseme kwa sababu wewe kujisikia kupuuzwa wakati fika. Kuchambua hisia zako. Daima kutumia»mimi». Matumizi ya»wewe»mshitaki unaweka mpenzi juu ya kujihami, na inaweza kuwa na kuweka katika nafasi ya mashambulizi. Haiwezekani kwa wakati huu kwa kutatua migogoro. Kuna kitu mbaya zaidi kwa animate mapambano wakati mwingine ana tabia ya nuna na kuondoa katika ukimya kamili. Kuwa wazi kwa mjadala.

Ni heshima sana

Washirika wote haja ya kusikiliza kwa makini ili kutatua wote mgogoro. Kuwa na ufahamu kwamba mgogoro unaweza kuwa na afya katika uhusiano wa kimapenzi. Inaonyesha kwamba sisi ni michache, lakini kama mbili tofauti viumbe. Je, si kuwa pia wanadai ya nyingine, ni si muhimu kwa kutangaza vita kila wakati blunder ni nia